ĐÈN CAO ÁP HIGH VOLTAGE LAMP LED GBNLED-GC201F-150W GBN
Mã sản phẩm : GBNLED-GC201F-150W
Xuất xứ : Khác
Nhà sản xuất : Đang cập nhật
Tình trạng : Đang cập nhật
Trọng lượng : Đang cập nhật
Bảo hành : Đang cập nhật
Giá sản phẩm : Liên hệ
Số lượng:
– Điện áp sử dụng :220V AC
– Công suất :150W.
– Quang Thông :16,500lm
– Hiệu suất phát quang :110lm/w
– Bộ đèn LED nhà xưởng, Công xuất 150W;200W,300W,400W ,nhiệt độ màu 2700k – 6500K
– Chao đèn chất liệu bằng nhôm chất lượng cao,có kính bảo vệ.góc chiếu 45 độ
– Kích thước :φ540×H460.
Chiếu điều hòa 1000*1900mm
Mã hàng: Chưa cập nhật
Giá bán: 300,000đ
BÌNH ĐỰNG NƯỚC RỬA TAY GMD- 500FGBOT
Mã hàng: GMD- 500FGBOT
Giá bán: 490,000đ
Bình bảo ôn TDN 1000 lít ( đứng) Sơn Hà
Mã hàng: Chưa cập nhật
Bình bảo ôn TDN 2000 lít ( đứng) Sơn Hà
Vòi nóng lạnh lavabo inax
Bảng thông báo tòa nhà
Giá bán: Liên hệ
THANG ĐƠN 1 VẾ DÀI 6M
Giá bán: Liên hệ
Bảng trắng lớn
Máy sấy công nghiệp 18kg điện áp 220V