ĐÈN QUAY CÓ CÒI Model: T084-FFD24-D, 84mm 24V HANYOUNG NUX
Mã sản phẩm : T084-FFD24-D
Xuất xứ : Khác
Nhà sản xuất : Đang cập nhật
Tình trạng : Đang cập nhật
Trọng lượng : Đang cập nhật
Bảo hành : Đang cập nhật
Giá sản phẩm : Liên hệ
Số lượng:
Loại Đèn xoay có còi sáng liên tục
Kiểu Nắp bằng lắp đặt trực tiếp
Kích thước (Ø) mm 84
Loại đèn LED
Điện áp 24V DC
Còi báo 80 dB
Tốc độ xoay ~180 ± 15% lần/phút
Cấp bảo vệ (IP) 54
Màu (tùy chọn khi đặt hàng) Đỏ, Vàng, Xanh lá, Xanh dương
Tiêu chuẩn CE
ĐÈN CAO ÁP HIGH VOLTAGE LAMP LED GBNLED-GC201F-150W GBN
Mã hàng: GBNLED-GC201F-150W
Giá bán: Liên hệ
Chiếu điều hòa 1000*1900mm
Mã hàng: Chưa cập nhật
Giá bán: 300,000đ
BÌNH ĐỰNG NƯỚC RỬA TAY GMD- 500FGBOT
Mã hàng: GMD- 500FGBOT
Giá bán: 490,000đ
Bình bảo ôn TDN 1000 lít ( đứng) Sơn Hà
Mã hàng: Chưa cập nhật
Bình bảo ôn TDN 2000 lít ( đứng) Sơn Hà
Vòi nóng lạnh lavabo inax
Bảng thông báo tòa nhà
Giá bán: Liên hệ
THANG ĐƠN 1 VẾ DÀI 6M
Bảng trắng lớn
Máy sấy công nghiệp 18kg điện áp 220V